Kết quả Cúp C1 Châu Âu Champions League mới nhất và chi tiết

Giải đấu Champions League là sân chơi bóng đá hấp dẫn và nổi tiếng không chỉ ở châu Âu mà còn trên toàn thế giới. Trải qua mùa giải này, các đội bóng đã tham gia vào những trận đấu gay cấn và kịch tính. Do đó, việc tìm hiểu về kết quả Cúp C1 trở nên rất quan trọng. Hãy theo dõi bài viết hôm nay của Xerez Cd để biết thêm thông tin chi tiết.

Ngày 29-05-2024

FT - 29/05
Carrarese
1 - 0
Benevento
FT - 29/05
Avellino
0 - 0
Vicenza

Ngày 26-05-2024

FT - 26/05
Padova
0 - 1
Vicenza
FT - 26/05
Sassari Torres
0 - 0
Benevento
FT - 26/05
Avellino
2 - 1
Catania
FT - 26/05
Carrarese
2 - 2
JuventusU23

Ngày 23-05-2024

FT - 23/05
Vicenza
2 - 0
Padova

Ngày 22-05-2024

FT - 22/05
Benevento
1 - 0
Sassari Torres
FT - 22/05
Catania
1 - 0
Avellino
FT - 22/05
JuventusU23
1 - 1
Carrarese

Ngày 20-05-2024

FT - 20/05
Potenza
1 - 1
Nuova Monterosi
FT - 20/05
AC Monopoli
1 - 1
Francavilla

Ngày 19-05-2024

FT - 19/05
Novara
2 - 1
US Fiorenzuola
FT - 19/05
Vis Pesaro
4 - 3
Recanatese
FT - 19/05
Cesena
2 - 2
Juve Stabia
FT - 19/05
Vicenza
0 - 0
Taranto Sport
FT - 19/05
Carrarese
1 - 2
Perugia
FT - 19/05
Benevento
2 - 1
Triestina
FT - 19/05
Catania
0 - 1
Atalanta U23
FT - 19/05
US Casertana 1908
1 - 3
JuventusU23

Ngày 15-05-2024

FT - 15/05
Triestina
1 - 1
Benevento
FT - 15/05
Taranto Sport
0 - 1
Vicenza
FT - 15/05
Perugia
0 - 2
Carrarese
FT - 15/05
Atalanta U23
0 - 1
Catania
FT - 15/05
JuventusU23
0 - 1
US Casertana 1908

Ngày 12-05-2024

FT - 12/05
US Fiorenzuola
1 - 3
Novara
FT - 12/05
Recanatese
1 - 0
Vis Pesaro
FT - 12/05
Nuova Monterosi
0 - 1
Potenza
FT - 12/05
Francavilla
1 - 1
AC Monopoli
FT - 12/05
Pescara
1 - 3
JuventusU23
FT - 12/05
Triestina
1 - 1
Giana
FT - 12/05
Perugia
0 - 0
Rimini
FT - 12/05
US Casertana 1908
0 - 0
Audace Cerignola
FT - 12/05
Taranto Sport
0 - 0
AZ Picerno ASD
FT - 12/05
Atalanta U23
1 - 1
Legnago Salus

Ngày 11-05-2024

FT - 11/05
Juve Stabia
1 - 4
Mantova

Ngày 08-05-2024

FT - 08/05
AZ Picerno ASD
2 - 0
Crotone
FT - 08/05
Taranto Sport
0 - 0
Latina
FT - 08/05
Audace Cerignola
1 - 1
Giugliano
FT - 08/05
Atalanta U23
3 - 1
Trento
FT - 08/05
Legnago Salus
1 - 0
Lumezzane
FT - 08/05
Giana
3 - 0
Pro Vercelli
FT - 08/05
Gubbio
0 - 1
Rimini
FT - 08/05
Pescara
2 - 2
Pontedera
FT - 08/05
JuventusU23
2 - 0
Arezzo

Ngày 05-05-2024

FT - 05/05
Mantova
1 - 2
Cesena

Ngày 29-04-2024

FT - 29/04
Ancona
0 - 0
Lucchese
FT - 29/04
Arezzo
2 - 1
Sestri Levante
FT - 29/04
Asd Pineto Calcio
2 - 2
Sassari Torres
FT - 29/04
Carrarese
2 - 1
Pontedera
FT - 29/04
Cesena
2 - 0
Perugia
FT - 29/04
ACD Virtus Entella
1 - 0
Recanatese
FT - 29/04
Fermana
1 - 3
Pescara
FT - 29/04
Gubbio
4 - 0
Rimini
FT - 29/04
Olbia
1 - 4
Spal
FT - 29/04
Vis Pesaro
2 - 1
JuventusU23

Ngày 28-04-2024

FT - 28/04
Albinoleffe
2 - 3
Lumezzane
FT - 28/04
Alessandria
1 - 2
Vicenza
FT - 28/04
Azy based nano Bo
1 - 1
Atalanta U23
FT - 28/04
Giana
0 - 1
Us Pergolettese
FT - 28/04
Mantova
1 - 1
Legnago Salus
FT - 28/04
Novara
2 - 0
US Fiorenzuola
FT - 28/04
Padova
3 - 2
Triestina
FT - 28/04
Pro Sesto
1 - 0
Pro Patria
FT - 28/04
Trento
1 - 0
Renate AC
FT - 28/04
USD Virtus Verona
0 - 1
Pro Vercelli

Ngày 27-04-2024

FT - 27/04
Audace Cerignola
3 - 0
Giugliano
FT - 27/04
Avellino
1 - 0
Crotone
FT - 27/04
FB Brindisi 1912
1 - 2
Turris Neapolis
FT - 27/04
Catania
1 - 0
Benevento
FT - 27/04
Juve Stabia
3 - 2
AZ Picerno ASD
FT - 27/04
Latina
1 - 2
Taranto Sport
FT - 27/04
AC Monopoli
2 - 1
Messina
FT - 27/04
Nuova Monterosi
1 - 0
Foggia
FT - 27/04
Potenza
0 - 0
Francavilla
FT - 27/04
US Casertana 1908
5 - 2
AS Sorrento Calcio

Ngày 22-04-2024

FT - 22/04
Messina
2 - 2
Potenza
FT - 22/04
Benevento
4 - 0
Latina
FT - 22/04
Crotone
3 - 1
AC Monopoli
FT - 22/04
Foggia
1 - 2
Audace Cerignola
FT - 22/04
AZ Picerno ASD
0 - 0
FB Brindisi 1912
FT - 22/04
AS Sorrento Calcio
3 - 2
Catania
FT - 22/04
Taranto Sport
1 - 0
Avellino
FT - 22/04
Turris Neapolis
0 - 0
Nuova Monterosi
FT - 22/04
Francavilla
1 - 1
Juve Stabia
FT - 22/04
Giugliano
1 - 1
US Casertana 1908

Ngày 21-04-2024

FT - 21/04
JuventusU23
2 - 1
Fermana
FT - 21/04
Lucchese
0 - 1
Carrarese
FT - 21/04
Perugia
1 - 1
Arezzo
FT - 21/04
Pescara
0 - 2
Ancona
FT - 21/04
Pontedera
2 - 2
Olbia
FT - 21/04
Recanatese
2 - 2
Gubbio
FT - 21/04
Rimini
1 - 0
ACD Virtus Entella
FT - 21/04
Sestri Levante
3 - 2
Vis Pesaro
FT - 21/04
Spal
2 - 0
Asd Pineto Calcio
FT - 21/04
Sassari Torres
1 - 1
Cesena

Ngày 20-04-2024

FT - 20/04
Atalanta U23
3 - 0
Pro Sesto
FT - 20/04
US Fiorenzuola
1 - 1
Padova
FT - 20/04
Legnago Salus
0 - 0
Alessandria
FT - 20/04
Vicenza
2 - 0
Trento
FT - 20/04
Lumezzane
4 - 3
Mantova
FT - 20/04
Us Pergolettese
1 - 1
Albinoleffe
FT - 20/04
Pro Patria
1 - 3
USD Virtus Verona
FT - 20/04
Pro Vercelli
2 - 0
Azy based nano Bo
FT - 20/04
Renate AC
0 - 2
Giana
FT - 20/04
Triestina
2 - 2
Novara

Ngày 16-04-2024

FT - 16/04
Arezzo
1 - 1
Sassari Torres
FT - 16/04
Cesena
3 - 0
Recanatese
FT - 16/04
Avellino
1 - 0
Benevento
FT - 16/04
Juve Stabia
1 - 1
Crotone

Ngày 15-04-2024

FT - 15/04
Vis Pesaro
1 - 0
Perugia
FT - 15/04
Audace Cerignola
3 - 0
Francavilla
FT - 15/04
Catania
1 - 0
Messina
FT - 15/04
AC Monopoli
1 - 2
Taranto Sport

Ngày 14-04-2024

FT - 14/04
Mantova
1 - 2
Vicenza
FT - 14/04
Carrarese
3 - 0
Rimini
FT - 14/04
Gubbio
0 - 0
Pontedera
FT - 14/04
Latina
1 - 2
Turris Neapolis
FT - 14/04
US Casertana 1908
2 - 1
AZ Picerno ASD
FT - 14/04
Ancona
3 - 1
Sestri Levante
FT - 14/04
ACD Virtus Entella
1 - 2
Spal
FT - 14/04
Giana
0 - 1
Triestina
FT - 14/04
Asd Pineto Calcio
1 - 2
JuventusU23
FT - 14/04
Fermana
2 - 1
Lucchese
FT - 14/04
Olbia
0 - 3
Pescara
FT - 14/04
Padova
2 - 0
Atalanta U23
FT - 14/04
USD Virtus Verona
1 - 2
Us Pergolettese

Ngày 13-04-2024

FT - 13/04
Alessandria
1 - 2
Pro Patria
FT - 13/04
Novara
2 - 0
Legnago Salus
FT - 13/04
Pro Sesto
2 - 1
Lumezzane
FT - 13/04
Trento
1 - 0
Pro Vercelli
FT - 13/04
Potenza
0 - 3
Foggia
FT - 13/04
Albinoleffe
0 - 0
Renate AC
FT - 13/04
FB Brindisi 1912
2 - 0
AS Sorrento Calcio
FT - 13/04
Nuova Monterosi
3 - 1
Giugliano
FT - 13/04
Azy based nano Bo
3 - 0
US Fiorenzuola

Ngày 10-04-2024

FT - 10/04
Pro Sesto
1 - 1
Vicenza

Ngày 09-04-2024

FT - 09/04
Renate AC
2 - 0
Mantova
FT - 09/04
Lucchese
1 - 1
Arezzo
FT - 09/04
Pescara
0 - 0
ACD Virtus Entella
FT - 09/04
Benevento
0 - 0
Juve Stabia

Ngày 08-04-2024

FT - 08/04
Atalanta U23
4 - 1
Pro Patria
FT - 08/04
Triestina
0 - 1
USD Virtus Verona
FT - 08/04
Rimini
1 - 0
Vis Pesaro
FT - 08/04
Crotone
1 - 2
FB Brindisi 1912
FT - 08/04
AZ Picerno ASD
2 - 1
Audace Cerignola
FT - 08/04
Turris Neapolis
0 - 4
Avellino

Ngày 07-04-2024

FT - 07/04
Vicenza
2 - 1
Novara
FT - 07/04
Lumezzane
1 - 1
Padova
FT - 07/04
Us Pergolettese
1 - 1
Azy based nano Bo
FT - 07/04
Spal
3 - 0
Gubbio
FT - 07/04
Francavilla
1 - 0
Catania
FT - 07/04
JuventusU23
1 - 2
Cesena
FT - 07/04
Recanatese
4 - 1
Carrarese
FT - 07/04
Perugia
3 - 0
Olbia
FT - 07/04
Pontedera
2 - 0
Ancona
FT - 07/04
Sassari Torres
1 - 2
Fermana
FT - 07/04
Messina
2 - 1
Nuova Monterosi

Ngày 06-04-2024

FT - 06/04
US Fiorenzuola
2 - 0
Alessandria
FT - 06/04
Legnago Salus
2 - 2
Pro Sesto
FT - 06/04
Giugliano
0 - 1
AC Monopoli
FT - 06/04
Taranto Sport
2 - 0
Potenza
FT - 06/04
Pro Vercelli
3 - 1
Albinoleffe
FT - 06/04
Trento
0 - 0
Giana
FT - 06/04
AS Sorrento Calcio
3 - 1
Latina
FT - 06/04
Sestri Levante
0 - 2
Asd Pineto Calcio
FT - 06/04
Foggia
0 - 2
US Casertana 1908

Ngày 04-04-2024

FT - 04/04
Rimini
5 - 0
Olbia

Ngày 03-04-2024

FT - 03/04
Triestina
1 - 1
Atalanta U23
FT - 03/04
JuventusU23
2 - 0
ACD Virtus Entella

Ngày 31-03-2024

FT - 31/03
Alessandria
1 - 1
Pro Vercelli
FT - 31/03
Asd Pineto Calcio
0 - 0
Recanatese
FT - 31/03
Audace Cerignola
0 - 0
Turris Neapolis
FT - 31/03
Avellino
6 - 1
AZ Picerno ASD
FT - 31/03
FB Brindisi 1912
2 - 0
Francavilla
FT - 31/03
Giana
2 - 0
US Fiorenzuola
FT - 31/03
Mantova
1 - 1
Atalanta U23
FT - 31/03
Pro Patria
1 - 1
Legnago Salus
FT - 31/03
USD Virtus Verona
0 - 0
Renate AC
FT - 31/03
Latina
3 - 0
Foggia
FT - 31/03
Potenza
2 - 2
Crotone

Ngày 30-03-2024

FT - 30/03
Azy based nano Bo
1 - 2
Triestina
FT - 30/03
Novara
1 - 1
Lumezzane
FT - 30/03
Ancona
0 - 0
Spal
FT - 30/03
Cesena
1 - 0
Pescara
FT - 30/03
ACD Virtus Entella
3 - 1
Pontedera
FT - 30/03
Juve Stabia
4 - 1
Messina
FT - 30/03
Albinoleffe
2 - 2
Trento
FT - 30/03
Arezzo
0 - 1
JuventusU23
FT - 30/03
Olbia
1 - 2
Sestri Levante
FT - 30/03
AC Monopoli
1 - 0
AS Sorrento Calcio
FT - 30/03
Nuova Monterosi
1 - 1
Benevento
FT - 30/03
US Casertana 1908
1 - 0
Taranto Sport

Ngày 29-03-2024

FT - 29/03
Padova
2 - 1
Us Pergolettese
FT - 29/03
Fermana
3 - 2
Rimini
FT - 29/03
Gubbio
1 - 0
Sassari Torres
FT - 29/03
Vis Pesaro
1 - 3
Lucchese
FT - 29/03
Catania
2 - 3
Giugliano
FT - 29/03
Carrarese
1 - 0
Perugia

Ngày 26-03-2024

FT - 26/03
Triestina
3 - 1
Alessandria
FT - 26/03
Crotone
0 - 0
US Casertana 1908

Ngày 25-03-2024

FT - 25/03
FB Brindisi 1912
0 - 2
Taranto Sport

Ngày 24-03-2024

FT - 24/03
Renate AC
0 - 3
Azy based nano Bo
FT - 24/03
Audace Cerignola
2 - 1
Potenza
FT - 24/03
Us Pergolettese
1 - 1
Novara
FT - 24/03
Pro Vercelli
2 - 0
Padova
FT - 24/03
Arezzo
2 - 0
Fermana
FT - 24/03
Lucchese
0 - 1
Cesena
FT - 24/03
Turris Neapolis
2 - 1
Catania

Ngày 23-03-2024

FT - 23/03
Vicenza
1 - 1
Legnago Salus
FT - 23/03
Perugia
2 - 2
Asd Pineto Calcio
FT - 23/03
Pescara
1 - 0
Pontedera
FT - 23/03
Recanatese
2 - 0
Ancona
FT - 23/03
Spal
0 - 0
Carrarese
FT - 23/03
Sassari Torres
1 - 0
Vis Pesaro
FT - 23/03
Giugliano
3 - 2
Avellino
FT - 23/03
Albinoleffe
1 - 1
Pro Sesto
FT - 23/03
US Fiorenzuola
3 - 1
Pro Patria
FT - 23/03
Giana
3 - 0
Alessandria
FT - 23/03
Lumezzane
3 - 1
USD Virtus Verona
FT - 23/03
Trento
1 - 1
Mantova
FT - 23/03
Messina
0 - 3
Foggia
FT - 23/03
Benevento
0 - 1
AC Monopoli
FT - 23/03
AZ Picerno ASD
0 - 2
Latina
FT - 23/03
AS Sorrento Calcio
1 - 2
Juve Stabia
FT - 23/03
Francavilla
2 - 0
Nuova Monterosi
FT - 23/03
Sestri Levante
3 - 1
Gubbio

Ngày 20-03-2024

FT - 20/03
Vicenza
1 - 1
US Fiorenzuola

Ngày 19-03-2024

FT - 19/03
Potenza
1 - 0
AZ Picerno ASD

Ngày 18-03-2024

FT - 18/03
Vis Pesaro
0 - 2
Cesena
FT - 18/03
Foggia
2 - 1
Juve Stabia
FT - 18/03
AC Monopoli
0 - 0
Turris Neapolis
FT - 18/03
Nuova Monterosi
1 - 0
Crotone
FT - 18/03
Alessandria
0 - 1
Renate AC
FT - 18/03
Azy based nano Bo
0 - 0
Trento
FT - 18/03
Fermana
1 - 1
Sestri Levante
FT - 18/03
Taranto Sport
0 - 0
AS Sorrento Calcio
FT - 18/03
US Casertana 1908
2 - 0
Francavilla

Ngày 17-03-2024

FT - 17/03
Gubbio
0 - 1
Perugia
FT - 17/03
Pro Sesto
0 - 1
Triestina
FT - 17/03
Ancona
1 - 1
Sassari Torres
FT - 17/03
Asd Pineto Calcio
1 - 3
Arezzo
FT - 17/03
Olbia
4 - 1
Recanatese
FT - 17/03
Novara
2 - 2
Pro Vercelli
FT - 17/03
Giugliano
1 - 2
Benevento
FT - 17/03
Pro Patria
0 - 1
Vicenza
FT - 17/03
USD Virtus Verona
0 - 0
Giana
FT - 17/03
Carrarese
1 - 0
JuventusU23
FT - 17/03
Pontedera
2 - 1
Spal
FT - 17/03
Avellino
2 - 0
FB Brindisi 1912
FT - 17/03
Latina
1 - 1
Messina

Ngày 16-03-2024

FT - 16/03
Atalanta U23
0 - 2
Us Pergolettese
FT - 16/03
Legnago Salus
2 - 1
Lumezzane
FT - 16/03
Mantova
2 - 0
US Fiorenzuola
FT - 16/03
Padova
0 - 0
Albinoleffe
FT - 16/03
ACD Virtus Entella
0 - 0
Lucchese
FT - 16/03
Rimini
5 - 1
Pescara
FT - 16/03
Catania
2 - 1
Audace Cerignola

Ngày 12-03-2024

FT - 12/03
US Fiorenzuola
2 - 1
Atalanta U23
FT - 12/03
Renate AC
0 - 1
Pro Sesto
FT - 12/03
Cesena
2 - 0
Gubbio
FT - 12/03
Sestri Levante
2 - 0
Recanatese
FT - 12/03
Juve Stabia
2 - 1
Taranto Sport
FT - 12/03
AZ Picerno ASD
5 - 1
Nuova Monterosi
FT - 12/03
Turris Neapolis
1 - 0
US Casertana 1908

Ngày 11-03-2024

FT - 11/03
Vicenza
1 - 0
Azy based nano Bo
FT - 11/03
Fermana
1 - 1
Asd Pineto Calcio
FT - 11/03
Audace Cerignola
1 - 3
AC Monopoli
FT - 11/03
Crotone
1 - 3
Latina
FT - 11/03
AS Sorrento Calcio
1 - 1
Foggia
FT - 11/03
Francavilla
0 - 0
Avellino
FT - 11/03
Albinoleffe
0 - 0
Novara
FT - 11/03
Arezzo
2 - 1
Vis Pesaro
FT - 11/03
JuventusU23
1 - 1
Pontedera
FT - 11/03
Pescara
2 - 2
Carrarese
FT - 11/03
Benevento
1 - 1
Messina

Ngày 10-03-2024

FT - 10/03
Catania
0 - 0
Potenza
FT - 10/03
Giana
2 - 0
Padova
FT - 10/03
Lucchese
1 - 0
Olbia
FT - 10/03
Spal
3 - 1
Rimini
FT - 10/03
Sassari Torres
2 - 1
ACD Virtus Entella
FT - 10/03
FB Brindisi 1912
0 - 0
Giugliano
FT - 10/03
Lumezzane
0 - 2
Pro Patria
FT - 10/03
Pro Vercelli
1 - 3
Legnago Salus

Ngày 09-03-2024

FT - 09/03
Us Pergolettese
0 - 4
Mantova
FT - 09/03
Trento
2 - 1
USD Virtus Verona
FT - 09/03
Perugia
2 - 0
Ancona

Ngày 08-03-2024

FT - 08/03
US Casertana 1908
1 - 1
Audace Cerignola
FT - 08/03
Potenza
0 - 2
Benevento
FT - 08/03
Latina
1 - 3
Juve Stabia
FT - 08/03
Nuova Monterosi
1 - 0
AS Sorrento Calcio

Ngày 07-03-2024

FT - 07/03
Padova
1 - 1
Vicenza
FT - 07/03
Pontedera
2 - 2
Lucchese
FT - 07/03
Rimini
0 - 1
Sestri Levante
FT - 07/03
Giugliano
2 - 1
Turris Neapolis
FT - 07/03
Taranto Sport
1 - 0
Francavilla
FT - 07/03
US Fiorenzuola
0 - 3
Triestina
FT - 07/03
Novara
1 - 1
Renate AC
FT - 07/03
Olbia
0 - 4
JuventusU23
FT - 07/03
Spal
0 - 2
Sassari Torres
FT - 07/03
Messina
0 - 1
Crotone
FT - 07/03
Avellino
5 - 2
Catania
FT - 07/03
Foggia
2 - 0
AZ Picerno ASD
FT - 07/03
AC Monopoli
2 - 2
FB Brindisi 1912

Ngày 06-03-2024

FT - 06/03
Mantova
4 - 0
USD Virtus Verona
FT - 06/03
Ancona
2 - 1
Fermana
FT - 06/03
Carrarese
3 - 2
Cesena
FT - 06/03
Gubbio
2 - 0
Arezzo
FT - 06/03
Recanatese
3 - 2
Pescara
FT - 06/03
Alessandria
0 - 1
Trento
FT - 06/03
Azy based nano Bo
0 - 0
Albinoleffe
FT - 06/03
Atalanta U23
1 - 0
Lumezzane
FT - 06/03
Legnago Salus
2 - 1
Us Pergolettese
FT - 06/03
Pro Patria
2 - 1
Pro Vercelli
FT - 06/03
Pro Sesto
0 - 0
Giana
FT - 06/03
Asd Pineto Calcio
1 - 1
Vis Pesaro
FT - 06/03
ACD Virtus Entella
5 - 0
Perugia

Ngày 05-03-2024

FT - 05/03
Juve Stabia
1 - 0
US Casertana 1908

Ngày 04-03-2024

FT - 04/03
Audace Cerignola
1 - 1
Avellino
FT - 04/03
AZ Picerno ASD
0 - 0
AC Monopoli
FT - 04/03
Turris Neapolis
1 - 1
Taranto Sport

Ngày 03-03-2024

FT - 03/03
Sestri Levante
2 - 3
Spal
FT - 03/03
Renate AC
0 - 1
Padova
FT - 03/03
Lucchese
2 - 1
Rimini
FT - 03/03
Catania
1 - 1
Nuova Monterosi
FT - 03/03
Francavilla
1 - 0
Latina
FT - 03/03
Perugia
1 - 0
Recanatese
FT - 03/03
Benevento
1 - 0
Foggia
FT - 03/03
Crotone
2 - 3
Giugliano
FT - 03/03
AS Sorrento Calcio
1 - 1
Potenza
FT - 03/03
Atalanta U23
0 - 0
Novara
FT - 03/03
Pro Vercelli
1 - 1
Mantova
FT - 03/03
Triestina
2 - 2
Legnago Salus
FT - 03/03
Arezzo
3 - 0
Ancona
FT - 03/03
FB Brindisi 1912
1 - 3
Messina

Ngày 02-03-2024

FT - 02/03
Fermana
2 - 2
Olbia
FT - 02/03
JuventusU23
2 - 2
Gubbio
FT - 02/03
Vis Pesaro
0 - 1
Pontedera
FT - 02/03
Sassari Torres
4 - 1
Pescara
FT - 02/03
Albinoleffe
0 - 0
Giana
FT - 02/03
Lumezzane
2 - 2
Azy based nano Bo
FT - 02/03
Us Pergolettese
0 - 1
Alessandria
FT - 02/03
Trento
0 - 0
Pro Patria
FT - 02/03
USD Virtus Verona
0 - 2
Pro Sesto
FT - 02/03
Asd Pineto Calcio
0 - 0
Carrarese
FT - 02/03
Cesena
4 - 0
ACD Virtus Entella

Ngày 27-02-2024

FT - 27/02
Legnago Salus
1 - 1
Atalanta U23
FT - 27/02
Benevento
4 - 0
AS Sorrento Calcio
FT - 27/02
Foggia
2 - 1
Crotone
FT - 27/02
Juve Stabia
1 - 0
Turris Neapolis
FT - 27/02
Francavilla
0 - 0
AC Monopoli

Ngày 26-02-2024

FT - 26/02
Carrarese
5 - 1
Sestri Levante
FT - 26/02
Latina
2 - 2
Audace Cerignola
FT - 26/02
US Fiorenzuola
1 - 1
USD Virtus Verona
FT - 26/02
Nuova Monterosi
1 - 1
Avellino
FT - 26/02
Potenza
1 - 0
Giugliano
FT - 26/02
US Casertana 1908
2 - 1
FB Brindisi 1912

Ngày 25-02-2024

FT - 25/02
Novara
1 - 1
Mantova
FT - 25/02
Perugia
2 - 0
JuventusU23
FT - 25/02
Vicenza
2 - 0
Triestina
FT - 25/02
Cesena
2 - 0
Asd Pineto Calcio
FT - 25/02
Pro Patria
1 - 3
Renate AC
FT - 25/02
ACD Virtus Entella
1 - 1
Fermana
FT - 25/02
Olbia
1 - 2
Gubbio
FT - 25/02
Messina
2 - 2
AZ Picerno ASD
FT - 25/02
Alessandria
0 - 1
Albinoleffe
FT - 25/02
Padova
4 - 0
Azy based nano Bo
FT - 25/02
Us Pergolettese
3 - 0
Pro Vercelli
FT - 25/02
Pro Sesto
0 - 1
Trento
FT - 25/02
Recanatese
1 - 0
Vis Pesaro

Ngày 24-02-2024

FT - 24/02
Ancona
1 - 3
Rimini
FT - 24/02
Pescara
1 - 0
Lucchese
FT - 24/02
Taranto Sport
1 - 0
Catania
FT - 24/02
Giana
2 - 1
Lumezzane
FT - 24/02
Pontedera
1 - 2
Sassari Torres
FT - 24/02
Spal
0 - 0
Arezzo

Ngày 22-02-2024

FT - 22/02
Pro Sesto
1 - 2
Alessandria

Ngày 21-02-2024

FT - 21/02
Atalanta U23
2 - 2
Renate AC

Ngày 20-02-2024

FT - 20/02
Legnago Salus
2 - 1
US Fiorenzuola
FT - 20/02
Sestri Levante
1 - 3
Cesena
FT - 20/02
FB Brindisi 1912
0 - 2
Foggia
FT - 20/02
AS Sorrento Calcio
1 - 0
Francavilla
FT - 20/02
Turris Neapolis
1 - 0
Potenza
FT - 20/02
Avellino
2 - 1
US Casertana 1908
FT - 20/02
Gubbio
0 - 0
ACD Virtus Entella

Ngày 19-02-2024

FT - 19/02
JuventusU23
1 - 1
Lucchese
FT - 19/02
Vis Pesaro
4 - 0
Pescara
FT - 19/02
Audace Cerignola
1 - 2
Nuova Monterosi
FT - 19/02
Catania
2 - 0
Juve Stabia
FT - 19/02
Crotone
2 - 2
Taranto Sport
FT - 19/02
AZ Picerno ASD
1 - 2
Benevento
FT - 19/02
Atalanta U23
2 - 0
Alessandria
FT - 19/02
Trento
1 - 3
Us Pergolettese
FT - 19/02
Rimini
3 - 1
Pontedera
FT - 19/02
Giugliano
1 - 0
Messina
FT - 19/02
AC Monopoli
0 - 1
Latina

Ngày 18-02-2024

FT - 18/02
Arezzo
2 - 0
Recanatese
FT - 18/02
Asd Pineto Calcio
1 - 0
Olbia
FT - 18/02
Lumezzane
3 - 0
Triestina
FT - 18/02
Ancona
2 - 2
Carrarese
FT - 18/02
Fermana
1 - 1
Spal
FT - 18/02
Sassari Torres
1 - 0
Perugia
FT - 18/02
Mantova
3 - 1
Pro Patria
FT - 18/02
Padova
1 - 0
Pro Sesto
FT - 18/02
Pro Vercelli
0 - 3
Giana

Ngày 17-02-2024

FT - 17/02
Azy based nano Bo
0 - 0
Novara
FT - 17/02
Renate AC
0 - 2
Vicenza
FT - 17/02
USD Virtus Verona
1 - 1
Albinoleffe

Ngày 16-02-2024

FT - 16/02
Benevento
1 - 1
Audace Cerignola
FT - 16/02
Foggia
3 - 2
AC Monopoli
FT - 16/02
AZ Picerno ASD
0 - 0
Crotone
FT - 16/02
US Casertana 1908
4 - 3
Nuova Monterosi

Ngày 15-02-2024

FT - 15/02
Perugia
1 - 0
Fermana
FT - 15/02
Vis Pesaro
2 - 2
Ancona
FT - 15/02
Juve Stabia
0 - 0
FB Brindisi 1912
FT - 15/02
Potenza
2 - 2
Avellino
FT - 15/02
Francavilla
0 - 0
Turris Neapolis
FT - 15/02
Us Pergolettese
1 - 2
US Fiorenzuola
FT - 15/02
Carrarese
2 - 0
Gubbio
FT - 15/02
JuventusU23
1 - 0
Sestri Levante
FT - 15/02
Lucchese
0 - 2
Sassari Torres
FT - 15/02
Olbia
1 - 1
ACD Virtus Entella
FT - 15/02
Messina
2 - 0
AS Sorrento Calcio
FT - 15/02
Latina
1 - 0
Catania
FT - 15/02
Taranto Sport
1 - 0
Giugliano

Ngày 14-02-2024

FT - 14/02
Alessandria
0 - 1
Mantova
FT - 14/02
Triestina
1 - 3
Renate AC
FT - 14/02
Cesena
1 - 0
Arezzo
FT - 14/02
Pescara
1 - 2
Spal
FT - 14/02
Vicenza
2 - 0
Pro Vercelli
FT - 14/02
Albinoleffe
0 - 1
Atalanta U23
FT - 14/02
Giana
1 - 2
Legnago Salus
FT - 14/02
Lumezzane
0 - 2
Trento
FT - 14/02
Novara
1 - 0
Pro Sesto
FT - 14/02
Pro Patria
0 - 2
Padova
FT - 14/02
USD Virtus Verona
1 - 0
Azy based nano Bo
FT - 14/02
Pontedera
2 - 3
Asd Pineto Calcio
FT - 14/02
Recanatese
1 - 4
Rimini

Ngày 13-02-2024

FT - 13/02
Crotone
0 - 0
Benevento

Ngày 12-02-2024

FT - 12/02
Audace Cerignola
0 - 0
Taranto Sport
FT - 12/02
AS Sorrento Calcio
0 - 2
AZ Picerno ASD
FT - 12/02
Turris Neapolis
2 - 0
Foggia

Ngày 11-02-2024

FT - 11/02
Avellino
0 - 1
Messina
FT - 11/02
Catania
0 - 0
US Casertana 1908
FT - 11/02
Ancona
2 - 0
Olbia
FT - 11/02
FB Brindisi 1912
1 - 2
Latina
FT - 11/02
Giugliano
2 - 1
Francavilla
FT - 11/02
AC Monopoli
1 - 3
Juve Stabia
FT - 11/02
Legnago Salus
2 - 1
Albinoleffe
FT - 11/02
Renate AC
0 - 1
Lumezzane
FT - 11/02
ACD Virtus Entella
1 - 3
Carrarese
FT - 11/02
Fermana
0 - 2
Vis Pesaro
FT - 11/02
Nuova Monterosi
1 - 1
Potenza
FT - 11/02
Azy based nano Bo
3 - 0
Giana
FT - 11/02
Atalanta U23
1 - 2
Vicenza
FT - 11/02
US Fiorenzuola
3 - 3
Pro Vercelli
FT - 11/02
Novara
1 - 0
USD Virtus Verona
FT - 11/02
Padova
1 - 1
Trento

Ngày 10-02-2024

FT - 10/02
Pro Patria
2 - 0
Us Pergolettese
FT - 10/02
Asd Pineto Calcio
1 - 1
Lucchese
FT - 10/02
Sassari Torres
1 - 3
JuventusU23
FT - 10/02
Mantova
2 - 1
Triestina
FT - 10/02
Gubbio
4 - 0
Pescara
FT - 10/02
Pontedera
1 - 1
Arezzo
FT - 10/02
Rimini
0 - 2
Cesena
FT - 10/02
Sestri Levante
1 - 0
Perugia
FT - 10/02
Spal
1 - 0
Recanatese

Ngày 06-02-2024

FT - 06/02
AZ Picerno ASD
1 - 0
Catania
FT - 06/02
Trento
0 - 2
US Fiorenzuola

Ngày 05-02-2024

FT - 05/02
USD Virtus Verona
1 - 1
Padova
FT - 05/02
Albinoleffe
2 - 1
Mantova
FT - 05/02
Arezzo
0 - 0
ACD Virtus Entella
FT - 05/02
Lucchese
2 - 1
Spal
FT - 05/02
Recanatese
4 - 5
Pontedera

Ngày 04-02-2024

FT - 04/02
Lumezzane
2 - 1
Alessandria
FT - 04/02
Carrarese
1 - 0
Olbia
FT - 04/02
Pro Vercelli
1 - 1
Atalanta U23
FT - 04/02
Triestina
1 - 2
Pro Patria
FT - 04/02
Sassari Torres
0 - 1
Sestri Levante
FT - 04/02
Benevento
2 - 0
FB Brindisi 1912
FT - 04/02
Cesena
1 - 0
Fermana
FT - 04/02
Pescara
2 - 0
Asd Pineto Calcio
FT - 04/02
AC Monopoli
0 - 1
Avellino
FT - 04/02
Taranto Sport
2 - 1
Nuova Monterosi
FT - 04/02
US Casertana 1908
0 - 0
Potenza
FT - 04/02
Azy based nano Bo
1 - 1
Pro Sesto
FT - 04/02
Giana
0 - 1
Novara
FT - 04/02
Us Pergolettese
0 - 2
Vicenza
FT - 04/02
Renate AC
0 - 1
Legnago Salus
FT - 04/02
Perugia
0 - 0
Rimini

Ngày 03-02-2024

FT - 03/02
JuventusU23
3 - 2
Ancona
FT - 03/02
Messina
3 - 2
Francavilla
FT - 03/02
AS Sorrento Calcio
1 - 1
Crotone
FT - 03/02
Vis Pesaro
1 - 3
Gubbio
FT - 03/02
Foggia
1 - 1
Catania
FT - 03/02
Juve Stabia
4 - 0
Audace Cerignola
FT - 03/02
Latina
0 - 1
Giugliano
FT - 03/02
AZ Picerno ASD
1 - 0
Turris Neapolis

Ngày 30-01-2024

FT - 30/01
Avellino
0 - 1
AS Sorrento Calcio

Ngày 29-01-2024

FT - 29/01
Rimini
1 - 1
Asd Pineto Calcio
FT - 29/01
Catania
1 - 1
AC Monopoli
FT - 29/01
Vicenza
0 - 0
USD Virtus Verona
FT - 29/01
Pro Sesto
0 - 0
Pro Vercelli
FT - 29/01
Ancona
0 - 2
Cesena
FT - 29/01
Gubbio
1 - 0
Lucchese
FT - 29/01
Spal
1 - 3
JuventusU23

Ngày 28-01-2024

FT - 28/01
Carrarese
5 - 1
Sassari Torres
FT - 28/01
Taranto Sport
2 - 2
Benevento
FT - 28/01
Legnago Salus
0 - 0
Trento
FT - 28/01
Novara
0 - 3
Padova
FT - 28/01
Triestina
1 - 1
Us Pergolettese
FT - 28/01
Olbia
1 - 0
Arezzo
FT - 28/01
Audace Cerignola
4 - 2
Crotone
FT - 28/01
Giugliano
1 - 1
AZ Picerno ASD
FT - 28/01
Turris Neapolis
2 - 2
Messina
FT - 28/01
US Casertana 1908
1 - 1
Latina
FT - 28/01
US Fiorenzuola
1 - 1
Lumezzane
FT - 28/01
ACD Virtus Entella
1 - 1
Vis Pesaro
FT - 28/01
Pescara
3 - 0
Sestri Levante
FT - 28/01
Pontedera
2 - 3
Perugia
FT - 28/01
Nuova Monterosi
0 - 0
FB Brindisi 1912

Ngày 27-01-2024

FT - 27/01
Alessandria
0 - 0
Azy based nano Bo
FT - 27/01
Pro Patria
0 - 0
Albinoleffe
FT - 27/01
Potenza
1 - 3
Juve Stabia
FT - 27/01
Mantova
2 - 0
Giana